ಆಗಸ್ಟ್‌ ಮೊದಲ ವಾರ ಎಸ್‌ಎಸ್ಎಲ್ಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ

0

ಬೆಂಗಳೂರು : 2019-2020ನೇ ಸಾಲಿನ ಎಸ್‌ಎಸ್ಎಲ್ಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ ಆಗಸ್ಟ್‌ ಮೊದಲ ವಾರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಮತ್ತು ಪ್ರೌಢ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಚಿವ ಎಸ್.ಸುರೇಶ್ ಕುಮಾರ್‌ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮೂಲಕ ಎಸ್‌ಎಸ್ಎಲ್ಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ ಯಾವಾಗ ಪ್ರಕಟವಾಗಲಿದೆ ಎಂಬ  ಗೊಂದಲಗಳಿಗೆ ತೆರೆ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ.

ರಾಜ್ಯಾದ್ಯಂತ 220 ಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಸುರಕ್ಷಿತ ವಾತಾವರಣದಲ್ಲಿ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. 120 ಕೇಂದ್ರಗಳ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ  ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ ಹಾಗೂ ಉಳಿದ ಕೇಂದ್ರಗಳ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನವೂ ಸದ್ಯದಲ್ಲೇ ಮುಗಿಯಲಿದೆ ಎಂದು  ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಜುಲೈ  ಮಾಸಾಂತ್ಯದೊಳಗೆ ಎಲ್ಲ ಕೇಂದ್ರಗಳ  ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಪೂರ್ಣವಾಗಲಿದೆ. ಅನಂತರ ಫಲಿತಾಂಶ ಪ್ರಕಟಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದರು. ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಕೆಲವು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಕೇಂದ್ರಗಳಿಗೆ ಖುದ್ದಾಗಿ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ಬಳಿ ಅವರು ಮಾಧ್ಯಮದವರಿಗೆ ಈ  ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು.  

Previous articleಮಧ್ಯಪ್ರದೇಶದ ರಾಜ್ಯಪಾಲ ಲಾಲ್ ಜಿ ಟಂಡನ್ ನಿಧನ
Next articleಪುತ್ತಿಗೆ ಶ್ರೀಗಳಿಗೆ ಕೊರೊನಾ ಪಾಸಿಟಿವ್‌

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here