ನಾನು ಸಚಿವೆಯಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತೇನೆ : ಶಶಿಕಲಾ ಜೊಲ್ಲೆ

0

ದಿಲ್ಲಿ, ಜು. 29: ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಚಿವ ಸಂಪುಟ ಪುನಾರಚನೆಯಾಗಲಿದೆ ಎಂಬ ವದಂತಿಗಳು ಹರಡಿರುವಾಗಲೇ ಮಹಿಳಾ  ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ  ಕಲ್ಯಾಣ  ಸಚಿವೆ ಶಶಿಕಲಾ ಜೊಲ್ಲೆಯವರು ದಿಲ್ಲಿಗೆ ಹೋದದ್ದು ವ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ರೆಕ್ಕೆಪುಕ್ಕ ಹುಟ್ಟಲು  ಕಾರಣವಾಗಿತ್ತು. ಈ  ಕುರಿತು ದಿಲ್ಲಿಯಿಂದಲೇ ಸ್ಪಷ್ಟೀಕರಣ ನೀಡಿರುವ ಜೊಲ್ಲೆಯವರು ನಾನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ವಿಚಾರವಾಗಿ ಚರ್ಚಿಸಲು ದಿಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ. ಸಂಪುಟ  ಪುನಾರಚನೆಗೂ  ಈ ಭೇಟಿಗೂ ಸಂಬಂಧ ಇಲ್ಲ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಸಂಪುಟ ಪುನಾರಚನೆ ವೇಳೆ ಮಹಿಳಾ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಕಲ್ಯಾಣ ಸಚಿವೆ ಶಶಿಕಲಾ ಜೊಲ್ಲೆ ಸೇರಿ ಕೆಲ ಸಚಿವರನ್ನ ಕೈಬಿಡಲಿದ್ದಾರೆಂಬ ಸುದ್ದಿ ಹರಡಿತ್ತು. ಈ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ ಸಚಿವೆ ನನ್ನನ್ನು  ಸಚಿವ ಸಂಪುಟದಿಂದ ಕೈಬಿಡಲ್ಲ. ನನ್ನನ್ನು  ಕೈಬಿಡುವ ಪ್ರಶ್ನೆಯೇ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಶಶಿಕಲಾ ಜೊಲ್ಲೆ   ಸಚಿವ ಸ್ಥಾನ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ದೆಹಲಿಗೆ ತೆರಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸುದ್ದಿಯಾಗಿತ್ತು. ಇದನ್ನು ಅವರು  ಕಾಗೆ ಕುಳಿಗಾಗ ಕೊಂಬೆ ಮುರಿದ ನುಡಿಕಟ್ಟಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.---
Previous articleಭೂ ಸೇನೆಯಲ್ಲಿ 40 ಹುದ್ದೆಗಳು
Next articleಎಚ್ಡಿಕೆ –ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ ನಡುವೆ ನೈತಿಕತೆ ಸಮರ -ಬ್ಯಾಕ್‌ ಸೀಟ್‌ ಡ್ರೈವಿಂಗ್‌ ಮಾಡಿದವರಿಂದ ನೈತಿಕತೆಯ ಪಾಠ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here