ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಆಫ್‌ ಬರೋಡಾದಲ್ಲಿದೆ ಕರೆಸ್ಪಾಂಡೆಂಟ್ ಹುದ್ದೆ

0

ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಬರೋಡಾ  ಬಿಸಿನೆಸ್ ಕರೆಸ್ಪಾಂಡೆಂಟ್ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕರ ನೇಮಕಾತಿಗಾಗಿ ಅರ್ಜಿ ಆಹ್ವಾನಿಸಿದೆ. ಈ ನೇಮಕಾತಿಯನ್ನು ಒಪ್ಪಂದದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಹುದ್ದೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬ್ಯಾಂಕಿನ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಈ ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ಅರ್ಹ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು 31 ಜುಲೈ 2020 ರೊಳಗೆ ನಿಗದಿತ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದು.

ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕರ 49 ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ನೇಮಕಾತಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಭರೂಚ್, ಮಹಿಸಾಗರ್ ಮತ್ತು ವಲ್ಸಾದ್ ಜಿಲ್ಲೆಗೆ 4, ನರ್ಮದಾಗೆ 2 ಮತ್ತು ತಪಸಿ ಜಿಲ್ಲೆಗೆ ತಲಾ ಒಂದು, ದಾದರ್ ಮತ್ತು ನಗರ ಹವೇಲಿ ಮತ್ತು 3 ಛೋಟಾ ಉದಯಪುರ ಜಿಲ್ಲೆಗೆ 3, ವಡೋದರಾ ಜಿಲ್ಲೆಗೆ 3, ದಾಹೋಡ್ ಮತ್ತು ಪಂಚಮಹಲ್ಗೆ 6. ನವಸಾರಿ ಮತ್ತು ಸೂರತ್ ಪ್ರತಿ ಜಿಲ್ಲೆಗೆ 8 ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ನೇಮಕ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಬಿಒಬಿಯಲ್ಲಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕರ ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ (ಎಂಎಸ್ ಆಫೀಸ್, ಇಮೇಲ್, ಇಂಟರ್ನೆಟ್, ಇತ್ಯಾದಿ) ಜ್ಞಾನ ಹೊಂದಿರಬೇಕು. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯು ತಾನು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿರುವ ಜಿಲ್ಲೆಯ ನಿವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದರೆ ಉತ್ತಮ. ಸ್ಥಳೀಯ ಭಾಷೆ ಬಲ್ಲವರಾಗಿರಬೇಕು.

ಸಂದರ್ಶನದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೇಮಕಾತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಲಿಖಿತ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ನಡೆಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಈ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ  https://www.bankofbaroda.in/writereaddata/Images/pdf/Business-Correspond… ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದು.  ಇದಲ್ಲದೆ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಿತಿ ಮತ್ತು ಇತ್ಯಾದಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ನೀವು ಬ್ಯಾಂಕಿನ ಅಧಿಸೂಚನೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು.

Previous article11 ಲಕ್ಷ ತಲುಪಿದ ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕು
Next articleಕೊರೊನಾ : 7 ರಾಜ್ಯಗಳ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಗಳ ಜೊತೆ ಪ್ರಧಾನಿ ಸಂವಾದ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here