ಹಿಂದು ಸಂಘಟನೆ ಕೆಂಗಣ್ಣಿಗೆ ಗುರಿಯಾದ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಬಾಂಬ್‌

0

ಮುಂಬಯಿ: ಇದೀಗ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಬಾಂಬ್ ಸಿನೇಮಾಕ್ಕೆ ಕೂಡ ಸಂಕಟ. ಅಕ್ಷಯ ಕುಮಾರ್ ಅಭಿನಯದ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಬಾಂಬ್ ಸಿನೆಮಾ ಕೂಡ ಇದೀಗ ತೊಂದರೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿದೆ. ಹಿಂದೂ ಸೇನೆ ಈ ಸಿನೆಮಾ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ. ಈ ಸಿನೆಮಾದ ಟೈಟಲ್ ಬಗ್ಗೆ ನಮ್ಮ ತಕರಾರು ಇದೆ. ದೇವಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಹೆಸರಿನ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಬಾಂಬ್ ಸೇರಿಸಿ ಅಪಮಾನ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಸಿನೆಮಾದಲ್ಲಿ ಲವ್ ಜೆಹಾದ್ ಬೆಂಬಲಿಸುವ ದೃಶ್ಯಗಳು ಇವೆ. ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮದ ಆಚರಣೆಯನ್ನು ಅಪಹಾಸ್ಯ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಸಿನೆಮಾ ಬಿಡುಗಡೆ ಬಿಡುವ ಮಾತೇ ಇಲ್ಲ. ಅದರ ವಿರುದ್ಧ ದೇಶದಾದ್ಯಂತ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ಮಾಡಲಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಹಿಂದೂ ಸೇನೆ ಹೇಳಿದೆ. ಈ ಸಿನೆಮಾವು ತಮಿಳಿನ ಕಾಂಚನ ಸಿನೆಮಾದ ರಿಮೇಕ್ ಆಗಿದ್ದು ರಾಘವ್ ಲಾರೆನ್ಸ್ ನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.ಅಕ್ಷಯ್‌ ಕುಮಾರ್‌ ನಾಯಕನಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Previous articleಟ್ರಕ್‌ ಹೈಜಾಕ್‌ ಮಾಡಿ 15 ಕೋ. ರೂ. ಮೊಬೈಲ್‌ ಫೋನ್‌ ದರೋಡೆ
Next articleಐಪಿಎಲ್‌ನಿಂದಾಗಿ ರಾತ್ರಿ ಬೆಳಗಾಗುವುದರಲ್ಲಿ ಹೀರೊ ಅದ ಸ್ಲಂ ಹುಡುಗ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here