ಮೇರುನಟ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ , ಪುತ್ರ ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ ಗೆ ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕು

ದಿಲ್ಲಿ: ಬಾಲಿವುಡ್ ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಹಾಗೂ ಅವರ ಪುತ್ರ ಅಭಿಷೇಕ್‌ ಬಚ್ಚನ್‌  ಕೊರೊನಾ ವೈರಸ್‌ ಸೋಂಕಿಗೆ  ಒಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇಬ್ಬರನ್ನೂ ಮುಂಬಯಿಯ ನಾನಾವತಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

ತಾನು ಸೋಂಕಿಗೆ ತುತ್ತಾಗಿರುವ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು  77  ಹರೆಯದ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಸ್ವತಃ ಟ್ವೀಟ್ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ  “ನಾನು ಕೋವಿಡ್ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದೇನೆ…ಈಗ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಿದೆ .. ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ .. ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ .. ಕಳೆದ 10 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನನಗೆ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದ್ದವರು ಸ್ವಯಂ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಒಳಪಡಬೇಕಾಗಿ ವಿನಂತಿ.’ ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸೀನಿಯರ್‌ ಹಾಗೂ ಜೂನಿಯರ್‌ ಬಚ್ಚನ್‌ ಗೆ ಕೊರೊನಾದ ಲಘು ಲಕ್ಷಣಗಳು ಮಾತರ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿವೆ.ಆದರೆ ಅವರಿಗೆ ಇತರ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರುವವುದರಿಂದ ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.ಅಭಿಷೇಕ್ ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಜ್ವರ ಮಾತರ ಇದೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಶೂಜಿತ್ ಸಿರ್ಕಾರ್ ಅವರ ಹಾಸ್ಯ-ನಾಟಕ ಗುಲಾಬೊ ಸೀತಾಬೊದಲ್ಲಿ ಆಯುಷ್ಮಾನ್ ಖುರಾನಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಈ ಚಿತ್ರವು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಬೇಕಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಕರೋನವೈರಸ್ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕದಿಂದಾಗಿ, ಇದು ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಂಡಿತು.

error: Content is protected !!
Scroll to Top