ನಲ್ಲೂರಿನ ಶಬರಿಗೆ ನೌ ಸೈನಿಕ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ

ಕಾರ್ಕಳ: ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶದ ವಿಶಾಖಪಟ್ಟಣಂನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಅಖಿಲ ಭಾರತ ನೌ ಸೈನಿಕ ಶಿಬಿರ 2022ರಲ್ಲಿ ಪಿಒ ಕೆಡೆಟ್ ಶಬರಿ ತನ್ನ ಸಹ ಕೆಡೆಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕರ್ನಾಟಕ ಮತ್ತು ಗೋವಾ ನಿರ್ದೇಶನಾಲಯವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಿದರು.
ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ NMAMIT, ನಿಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ 7ನೇ ಸೆಮಿಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಲಿಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. 6 (KAR) ನೇವಲ್ ಯುನಿಟ್, ಉಡುಪಿ ಮತ್ತು 8/8 NCC ಉಪ-ಘಟಕ NMAMIT, ನಿಟ್ಟೆ. ಅಖಿಲ ಭಾರತ ನೌ ಸೈನಿಕ ಶಿಬಿರದ ಮೊದಲು, ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಹವರ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ನೌ ಸೈನಿಕ ಶಿಬಿರದ ಮೊದಲ, ಎರಡನೇ ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿ ಅಖಿಲ ಭಾರತ ನೌ ಸೈನಿಕ ಶಿಬಿರಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.
ನೌ ಸೈನಿಕ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ, ಎರಡನೇ, ಮೂರನೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಹಾಗೂ ಅಖಿಲ ಭಾರತ ನೌ ಸೈನಿಕ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಶಿಪ್ ಮಾಡೆಲಿಂಗ್ ಬೋಧಕರಾದ 6 (KAR) ನೌಕಾ ಘಟಕ, ಉಡುಪಿ ಕೆ.ಪರಶುರಾಮ್, ಮಾಜಿ ನೌಕಾ ಅಧಿಕಾರಿ ಮತ್ತು 5 (KAR) ನೌಕಾ ಘಟಕದ ಶಿಪ್ ಮಾಡೆಲಿಂಗ್ ಬೋಧಕರದ ಭಾಗ್ಯಶ್ರೀ ಅವರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಅವರು INS TALWAR (F40) ಮಾದರಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ನೌ ಸೈನಿಕ್ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಅವರು ಮೂರು ಭಾರತೀಯ ನೌಕಾ ಶಿಪ್ ಮಾಡೆಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶಬರಿ ಕಾರ್ಕಳ ತಾಲೂಕಿನ ನಲ್ಲೂರು ಗ್ರಾಮದ ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ಮತ್ತು ವನಿತಾ ದಂಪತಿಯ ಪುತ್ರಿ
ಶಬರಿ ಸಹ-ಕೆಡೆಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಖಿಲ ಭಾರತ ನೌ ಸೈನಿಕ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಭಾರತದಾದ್ಯಂತದ ಇತರ ನಿರ್ದೇಶನಾಲಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿ ಚಿನ್ನದ ಪದಕವನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ANO ಆಫ್ 6 (KAR) ನೌಕಾಪಡೆಯ ಉಪ-ಘಟಕ ಡಾ. ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಎಂ. ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಅವರ ಬೆಂಬಲದ ಆಧಾರ ಸ್ತಂಭವಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Latest Articles

error: Content is protected !!