ಇಂದು ಕಾರ್ಕಳ ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ವಿಸ್ತರಿತ ಐಸಿಯು ಘಟಕ ಉದ್ಘಾಟನೆ

0

ಕಾರ್ಕಳ : ಕಾರ್ಕಳ ಸರಕಾರಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಕೋವಿಡ್-19 ರೋಗಿಗಳ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ 10 ಬೆಡ್‍ಗಳ ಸುಸಜ್ಜಿತ ಐಸಿಯು ಘಟಕ ನಿರ್ಮಾಣಗೊಂಡಿದ್ದು ಆ. 11ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 11 ಗಂಟೆಗೆ ರಾಜ್ಯದ ಗೃಹ ಮಂತ್ರಿ, ಜಿಲ್ಲಾ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸಚಿವ ಬಸವರಾಜ್ ಬೊಮ್ಮಯಿ ಐಸಿಯು ಲೋಕಾರ್ಪಣೆಗೊಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಶಾಸಕ ವಿ. ಸುನಿಲ್‌ ಕುಮಾರ್‌ ಅವರ ವಿಶೇಷ ಮುತುವರ್ಜಿಯಿಂದ ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ತುರ್ತಾಗಿ ನಿರ್ಮಾಣವಾದ ಈ ಐಸಿಯು ಘಟಕದಲ್ಲಿ 10 ಬೆಡ್‍ಗಳಿದ್ದು 5 ವೆಂಟಿಲೇಟರ್, 10 ಮಾನಿಟರ್ ಹಾಗೂ 3 ಹೆಚ್.ಎಫ್.ಎನ್.ಒ.  ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಶಾಸಕ ವಿ. ಸುನಿಲ್‌ ಕುಮಾರ್‌ ಅವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್, ತಾಲೂಕು ಪಂಚಾಯತ್ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ಸ್ತರದ ಜನ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಶಾಸಕರ ಕಚೇರಿ ಪ್ರಕಟನೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

Previous articleನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ 11-08-2020
Next articleಜಾಗತಿಕ ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕು 2 ಕೋಟಿಗೇರಿಕೆ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here